வடக்கு மாகாண சபையின் ஜந்தாவது அமர்வு : கைதடியிலுள்ள வடமாகாணசபைக் கட்டடத்தில் இன்று காலை ஆரம்பம்

Written by vinni   // January 27, 2014   //

imagesஇலங்கை அரசு தொடர்ந்தும் வடக்கு மாகாண சபையினை முடக்கும் வகையினில் தனது செயற்பாடகளை முன்னெடுத்து வரும் நிலையினில் அதனது ஜந்தாவது அமர்வு கைதடியிலுள்ள வடமாகாணசபைக் கட்டடத்தில் இன்று காலை 9.45 மணியளவில் ஆரம்பமாகியுள்ளது.

இன்றைய அமர்வில் இனப்படுகொலைக்கு சர்வதேசம் நீதி வழங்கவேண்டும் மற்றும்  மன்னார் மனித புதைகுழி தொடர்பான சர்வதேச விகாரணை கோரும் பிரேரணை உட்பபட முக்கிய பிரேரணைகள் முன்வைக்கப்பட்டு அவற்றின் மீதான விவாதங்கள் நடந்து கொண்டிருக்கின்றன.

இதனிடையே இலங்கையின் எதிர்வரும் சுதந்திர தினத்தினை கரிநாளாக அனுஸ்டிக்க வேண்டுமென சிவாஜிலிங்கம் வலியுறுத்தி வருகின்றார்.மாகாணசபையின் பிரதம செயலாளர் உள்ளிட்ட நிர்வாக மட்டம் கூட்டமைப்பு மாகாணசபைக்கு ஒத்துழைப்பு வழங்க மறுத்துவருவது பற்றிய சீற்றம் பலரதும் உரைகளினில் தெரிகின்றது.

இதேவேளை றெக்சியன் கொலை வழக்கில் கைதாகியிருந்த எதிர்க்கட்சித் தலைவர் கமலேந்திரன் இன்று சபைக்கு வருகை தந்துள்ளார்.சிறைச்சாலை அதிகாரிகள் மற்றும் பொலிஸாரது பாதுகாப்புடன் அவர் அழைத்து வரப்பட்டுள்ளார்.


Similar posts

Comments are closed.