மூன்றாவது கட்ட வீட்டு வசதி திட்டத்தை துவங்கியது இந்தியா

Written by vinni   // January 8, 2014   //

sri-lanka-india-flagஇலங்கையில் மூன்றாவது கட்ட வீட்டு வசதி திட்டத்தை இந்தியா துவங்கியது. இதுகுறித்து இலங்கைக்கான இந்திய உயர் ஆணையர் ஒய்.கே. சின்ஹா அகில இந்திய வானொலிக்கு அளித்த பேட்டியில் தெரிவித்துள்ளதாவது:-

இலங்கைக்கு குடிபெயர்ந்த இந்திய வம்சாவளி மக்களுக்காகவும் தோட்ட தொழிலாளர்கள் மேம்பாட்டுக்காகவும் இலங்கையின் மத்திய பகுதியில் வீட்டு வசதி திட்டத்தை ஏற்படுத்தியது. இதன் 2ம் கட்ட பணியில் வடக்கு மற்றும் கிழக்குபகுதிகளில் உள்நாட்டு போரினால் பாதிக்கப்பட மக்களுக்காகவும் இடம்பெயர்ந்த் மக்களுக்ககவும் 10 ஆயிரம் வீடுகள் கட்டிமுடிக்கப்பட்டுள்ளது.

தற்போது மூன்றாம் கட்ட பணிகள் மத்திய கிழக்கு பகுதியில் துவங்கியுள்ளது. இதில் 16 ஆயிரம் வீடுகள் கட்டப்பட்டு தோட்ட தொழிலாளர்களுக்கு வழங்கப்படும் என தெரிவித்துள்ளார்.


Similar posts

Comments are closed.