இலங்கைக்கு ரஷ்யா ஆதரவு

Written by vinni   // January 1, 2014   //

russiaஐக்கிய நாடுகள் மனித உரிமைப் பேரவை அமர்வுகளில் இலங்கைக்கு நிபந்தனையற்ற அடிப்படையில் ஆதரவளிக்கப்படும் என ரஷ்யா அறிவித்துள்ளதாக தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன. எதிர்வரும் மார்ச் மாதம் ஐக்கிய நாடுகள்  சபையில் இலங்கைக்கு எதிராக பல இறுக்கமான பிரேரணைகள் முன்வைக்கப்பட உள்ளதாக தெரிவிக்கப்படும் நிலையில் ரஷ்யா இதனைத் தெரிவித்துள்ளது.

மேலும் இது குறித்து சிங்களப் பத்திரிகையொன்று செய்தி வெளியிட்டுள்ளது.அதன்படி நிபந்தனைகளின் அடிப்படையில் ரஷ்யா இலங்கைக்கு ஆதரவளிப்பதாக வெளியான செய்திகளில் உண்மையில்லை. ரஷ்யாவின் நிலைப்பாட்டை அந்தநாட்டு ஜனாதிபதி ஏற்கனவே அறிவித்துள்ளார். எனினும் மேற்குலக நாடுகளின் ஆலோசனைகளை ரஷ்யா ஏற்றுக்கொள்ளாது எனவும் அந்த செய்தியில் மேலும் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது. இதேவேளை , இலங்கையில் இடம்பெற்ற இறுதிகட்ட போரின் போது ரஷ்யா ஆயுத உதவிகளை வழங்கியிருந்தமை இங்கு குறிப்பிடத்தக்கது.


Similar posts

Comments are closed.