கிறிஸ்துமஸ் தினத்தில் புயல் மழையால் இங்கிலாந்தில் மின்தடை

Written by vinni   // December 26, 2013   //

christmas-lights-tree-xmas-Favim.com-302181இங்கிலாந்தில் கடந்த சில தினங்களாக கனமழை மற்றும் சூறாவளி காற்று வீசி வருகிறது. புயல் எச்சரிக்கையும் விடப்பட்டிருந்தது. கனமழை காரணமாக ஆறுகளில் வெள்ளம் பெருக்கெடுத்து ஓடுகிறது.

இதனால் அங்கு மின்தடை ஏற்பட்டது. கிறிஸ்துமஸ் தினமான இன்று காலை மின்சாரம் தடைபட்டதால், கிறிஸ்துமஸ் கொண்டாட்டங்கள் பாதிக்கப்பட்டன. மின்சாரம் வழங்கும் பணியில் என்ஜினீயர்கள் ஈடுபட்டு வருகிறார்கள். மின்தடை காரணமாக தென்மேற்கு இங்கிலாந்து பகுதியைச் சேர்ந்த பொதுமக்கள் கடுமையாக பாதிக்கப்பட்டனர்.

மோசமான வானிலை காரணமாக விமான, ரெயில் போக்குவரத்து பாதிக்கப்பட்டுள்ளது. கனமழை வெள்ளம் காரணமாக கடந்த 3 நாட்களில் இதுவரை 5 பேர் உயிரிழந்துள்ளாதக தக்வல்கள் தெரிவிக்கின்றன.


Similar posts

Comments are closed.